Bus Time

BUS TIME

KSRTC FROM MUHAMMA TO CHERTHALA

VIA KakjikkuzhiVIA Puthanambalam
5.307.15
6.158.15
6.409.00
7.1010.30
7.4012.00
8.101.15
8.403.15
9.004.10
9.155.10
9.406.15
10.007.30
10.308.30
11.00
11.20
11.40
12.10
12.40
1.00
1.40
2.15
2.50
3.20
3.40
4.15
4.50
5.15
5.50
6.15
6.30
6.40
7.00
7.30
8.10
8.40
9.30


KSRTC TO KOTTAYAM & VAIKOM

TO KOTTAYAMTO VAIKOM
6.156.15
7.007.00
8.007.30
9.008.15
10.309.00
11.159.40
12.3010.30
1.3011.15
2.4512.05
3.1512.50
4.001.30
5.152.15
6..402.40
7.103.05
3.35
4.35
5.15
5.45
6.25


PVT BUS VIA PUTHANAMBALAM TO CHERTHALA

TimeBus
6.10
7.00
7.30
8.10SREEEDHAR
9.05SARIKA
9.25JYOTHY
9.40NEELAKANDAN
9.55KAILASANATHAN
10.00PONNOOS
10.20ST GEORGE
10.45VISWANATHAN
10.50SREEEDHAR
11.05SARIKA
11.20CCT
11.45JYOTHY
12..00ST. GEORGE
12.25JYOTHY
12.40NEELAKANDAN
12.55SREEEDHAR
1.15SARIKA
1.45PONNOOS
1.55KAILASANATHAN
2.00ST GEORGE
2.20SREEEDHAR
2.45VISWANATHAN
3.00NEELAKANDAN
3.10SARIKA
3.20CCT
3.35JYOTHY
4.00KAILASANATHAN
4.45VISWANATHAN
4.50SARIKA
5.05ST GEORGE
5.25SREEDHAR
5.40NEELAKANDAN
5.45CCT
5.55KAILASANATHAN
6.10JYOTHY
6.50SARIKA
7.15CCT


PVT BUS VIA PUTHANAGADY TO CHERTHALA

TimeBus
8.15VENKIDESWARAN(PUTHANAMBALAM)
9.00JYOTHY
9.20VENKIDESWARAN
9.30NAMBOOTHIRI
9.50JYOTHY
10.10CLASSIC
10.30SUNI
11.00KRISNAKRIPA
11.25
11.40
12.10CLASSIC (PUTHANAMBALAM)
12.50JYOTHY
1.10NAMBOOTHIRI
1.30SUNI
1.40VENKIDESWARAN
2.20CLASSIC (PUTHANAMBALAM)
2.40KRISNAKRIPA
2.50JYOTHY
3.00SUNI
3.10NAMBOOTHIRI
3.30JYOTHY
4.00VENKIDESWARAN
4.10CLASSIC (PUTHANAMBALAM)
4.30SUNI
4.40NAMBOOTHIRI
5.10JYOTHY
5.30VENKIDESWARAN
5.50JYOTHY
6.10CLASSIC (PUTHANAMBALAM)
6.30SUNI
7.10JYOTHY

 

ആലപ്പൂഴ – കോട്ടയം മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് KSRTC എല്ലാ ദിവസവും
ആലപ്പൂഴയില്‍ നിന്നും
08.00 AM
03.00 PM
കോട്ടയത്ത് നിന്നും
10.30 AM
05.25 PM

 

Top